Price: 28.954.300₫
Original Price: 41.600.300₫
| Condition | New |
| Color | 12GB RAM | 2TB PCIe SSD |
| Brand | Lenovo |
| Screen Size Range | 15" - 15.9" |
| Screen Size | 15.6" |
| Screen Resolution | 1920 x 1200 |
| CPU Brand | Intel |
| CPU Family | Core i7 |
| CPU Generation | Other |
| GPU Brand | Intel |
| GPU Model | Other |
| Wireless Communication Technology | Wi-Fi |
| Operating System | Windows 11 |
| Laptop Type | 2-in-1 Laptops |
| GPU Memory | 12GB |
| HDD Type | SSD |
| Memory Type | DDR4 |
| Touchscreen | Yes |
| SKU | se2411073929457143 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm